Hỗ trợ hướng dẫn thủ tục » Cát Tường Group
CategoriesKhách hàng

Các vấn đề liên quan đến công tác giao đất, giao nhà, xây dựng, bảo hành, bảo trì, khiếu nại, khiếu kiện, ưu đãi sau bán, hỗ trợ khách hàng:

  1. Phòng Chăm sóc Khách hàng:
    ĐT1900 2836 (Bấm phím 0)
    Emailcustomercare@cattuonggroup.com.vn
  2. Phòng Hành chính kinh doanh: Giao dịch sản phẩm, Hợp đồng, chuyển nhượng, thanh lý, ký gửi
    ĐT0931.254.654 hoặc 1900 2836 (Bấm phím 2)
    Emailsaleadmin@cattuonggroup.com.vn
  3. Phòng Kế toán: Các vấn đề liên quan đến Thanh toán, công nợ, lãi/vay…
    ĐT0947.71.71.70 hoặc 1900 2836 (Bấm phím 1)
    Emailreceivable@cattuonggroup.com.vn
  4. Phòng Pháp lý kinh doanh: Các vấn đề liên quan đến pháp lý, công chứng
    ĐT088.876.7070 hoặc 1900 2836 (Bấm phím 3)
    Emaillegal@cattuonggroup.com.vn
  5. Phòng Nhân sự: Các vấn đề liên quan đến tuyển dụng, nhân sự
    ĐT083.371.7070
    Emailtuyendung@cattuonggroup.com.vn

Các vấn đề khác vui lòng liên hệ:

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐỊA ỐC CÁT TƯỜNG (CÁT TƯỜNG GROUP)
VPGD: 259A Nguyễn Văn Trỗi, P.10, Q.Phú Nhuận, TPHCM.
Emailinfo@cattuonggroup.com.vn